26 ตอบกลับ

Super Mum

ลูกบ้านนี้ชอบอาบน้ำมาก ตั้งแต่เกิดมาจำได้ว่าอาบน้ำร้องครั้งเดียว ที่เหลือไม่เคยร้องเลย 😁😁

เหมือนกันเลยคะ ไม่เคยร้องเลย เวลาลงน้ำนี่ดิ้น จนจับแทบไม่อยู่😆😆

บ้านนี้เป็นตั้งแต่คลอดเลยค่ะ อาบน้ำไม่ร้อง เพราะน้องขี้ร้อนมากค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ บ้านนี้อาบน้ำแล้วอารมณ์ดี☺️

เวลาอาบน้ำ อาการก้อจะประมานนี้ค่ะ แม่เปียกทุกทีที่อาบน้ำให้

2เดือนกว่าชอบเล่นน้ำมากค่ะ ตั้งแต่เกิดโดนน้ำไม่เคยมีร้อง

น่ารักมากเลยคะ ยิ้มแป้นเลย❤️

บ้านนี้ชอบน้ำอุ่นคะไม่ชอบน้ำเย็น จะนอนนิ้งเเล้วมองหน้าคะ

บ้านนี้อาบน้ำอุ่นแต่ตอนเช้าคะ เค้าชอบเล่นน้ำมากก

บ้านนี้ก็ชอบน้ำมากเวลาอาบน้ำไม่เคยร้องเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะ ลงน้ำแล้วอารมณ์ดี

บ้านนี้ก้อชอบค่ะนั่งตีน้ำเต็มบ้านไปหมดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เห็นน้ำไม่ได้เลยค่ะ หัวเราะชอบใจ

บ้านนี้ชอบเล่นน้ำมากเลยคะ อาบน้ำทีนึงยายเปียกหมดเลย😆☺️

หนูก็ชอบอาบน้ำค่ะ แต่วันนี่หนูง่วง

หนูผมดกมากเลยคะ อิจฉาเลย😆

เหมือนกันเลยค่ะให้ยายอาบให้ค่ะ

บ้านนี้ไม่ก้าอาบให้เอง น้องดิ้นแรงมากเวลาลงน้ำ จับแทบไม่อยู่เลยค้ะ😆❤️