2 ตอบกลับ

เราเป็นตั้งแต่ก่อนท้องค่ะ เป็นสองรอบ รอบแรกปีที่แล้วโดนผ่าตัดไป รอบนี้ปีนี้ยังไม่ผ่า ท้องซะก่อน และตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ (ท้องได้เกือบ 7 สัปดาห์ค่ะ) ไม่ต้องกังวลนะคะ ฮอร์โมนคนท้องที่สูงขึ้นเรื่อยๆจะช่วยทำให้ซีสต์ฝ่อตัวลงค่ะ (กลายเป็นคุณลูกช่วยคุณแม่ค่ะ อิอิ) ทำใจให้สบายเข้าไว้จ้า

ขอบคุณนะค่ะ ❤

เราเจอค่ะ2ก้อนเลย คุณหมอบอกว่าของเราเล็กมาก ไม่มีอะไรกังวลค่ะ แนะนำว่าครั้งหน้าตอนตรวจถามคุณหมอเพื่อความสบายใจดีกว่าค่ะ