9 ตอบกลับ

เอ็นยึดกระดูกเชิงกรานขยายเพราะน้องเริ่มหัวลงต่ำค่ะ พยายานอนตะแครงซ้ายนะแม่ เลือดจะได้ไหลเวียนดี ให้น้องได้เลือดไปเลี้ยงเพียงพอ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้าา

34+3 อาการเหมือนกันเลยค่ะ นอนกลางคืนไม่สบายตัวเลย พลิกซ้ายก็เจ็บแถวซอกขาหนีบพลิกขวาก็เจ็บ นอนหงายก็เจ็บหายใจไม่ออกด้วยค่ะ

สู้ๆไปด้วยกันนะคะคุณแม่

VIP Member

น้องกลับหัวลงไปทับเส้นช่วงล่างๆค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องอดทนจนกว่าจะคลอดเรย สู้ๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะกำหนดคลอด30สิงหาจ้า บ้านนี้💗

อาจจะเป็นเพราะน้องกลับหัวแล้วไปทับเส้นแถวๆจิ๋มรึป่าวคะ น่าจะเป็นสักสองสามวันหายค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบจ้าา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3503551)

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด28สิงหา เดินทีแสนจะเสียดแทง

กำหนด30สิงหาจ้าบ้านนี้สู้ๆค่ะคุณแม่

36w3dเป็นเหมือนกันค่ะ ปวดจิมิมาก 5-10นาทีปวดที

บ้านนี้ปวดไม่หยุดเลยจ้าา

บ้านนี้ก็เป็นคะอาการเดียวกันเลย

ทรมานมากจ้าา

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบใจจ้าาา💗