4 ตอบกลับ

เราเคยประจำเดือนขาด และปวดท้องเหมือนเมนจะมาแต่ก็ไม่มาและตอนนั้นไม่ได้คิดไร พอสิ้นเดือนปจดขาด เลยตรวจดูปรากฎขึ้นสองขีดดีใจมาก สรุปนี้คืออาการแท้ง ไปหาหมอค่ะไปเขาะเลือดดูว่าท้องไหม ถ้าท้องคือเสี่ยงแท้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตรวจเลือดที่คลินิกค่ะ แต่ถ้าไม่ท้องให้รีบไปหาหมอสูติฯ ตรวจภายในนะคะ ปจด.ขาดเสี่ยงหลายโรคและอันตรายค่ะ

ที่ตรวจเราใช้แบบจุ่มค่ะ ปจด.ขาดเกือบเดือนเลยชัดมาก จุ่มปุ๊บขึ้น 2 ขีดไม่ได้รอเลย

TapFluencer

ส่วนตัวเคยใช้ที่ตรวจแบบจุ่มของเซเว่นมีความแม่นยำสูงอยู่ค่ะตรวจเจอตั้งแต่ท้องได้ 3-4 สัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

รบกวนคุณพี่เบลอภาพด้วยนะคะ หาหมอพบแพทย์ค่ะดีที่สุดดด

ขอบคุณคะ