5 ตอบกลับ

ตอนแรกเราให้เอ็นฟากล่องทอง ท้องผูกเปลี่ยนมาเป็นดูแลค กินดูแลคแล้วถ่ายเหลวท้องเสีย เปลี่ยนมากิน s-26 สีม่วง รอดูอาการต่อค่ะ ถ้าไม่ดีขึ่นคงต้องไปหาหมอ

ที่บ้านน้องก็ทานไฮคิวค่ะแต่พอทานก็ท้องอืดแล้วก็ถ่ายทุกครั้งที่ทานนมไปใหม่เราเลยเปลี่ยนเป็นดูแลค ตอนนี้ปกติดีถ่ายวันละครั้งค่ะแต่ถ่ายทีเยอะมาก

เราน้ำนมน้อยและเสริม hi-q เหมือนกันค่ะ จะดูเวลาลูกอึ ดูสีอึ ถ่ายเหลวรึเป็นก้อน

เราก็น้ำนมน้อย เสริมนมชงดูแลค ตอนแรกให้กินไฮคิวแต่น้องท้องเสียเลยเปลี่ยน

ดูสีอึกับตอนน้องเบ่งอึค่ะ

+1 ค่ะ ตอนนี้ น้องได้ 25 วัน เราไห้กินนมหมีเสริมค่ะ แต่ปกติน้องชอบเบ่ง จนหน้าดำหน้าแดงเลยค่ะ เลยไม่แน่ใจว่าเราควรเปลี่ยนนมไหม... แต่น้อง อึวันละครั้ง แต่ไม่เยอะค่ะ พึ่งกินได้2 วัน