13 ตอบกลับ

เจ็บแบบนี้และค่ะ เจ็บทุกคนอยู่ที่ใครจะเจ็บนานกว่ากัน ของเราเจ็บมากๆอยู่3วัน 1อาทิตย์เจ็บน้อยลง 1เดือนถึงไม่รู้สึกว่าเจ็บแล้วค่ะ แต่ทุกวันนี้ผ่านมา9ปีแล้วยังเสียวแปล๊บๆอยู่ค่ะ ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย

พยายามให้คุณแม่ลุกขึ้นเดินนะคะ ไม่งั้นจะเจ็บมากกว่านี้ค่ะ😊

เจ็บทุกคนค่ะยิ่งเวลาไอเหมือนแผลจะฉีกทนๆหน่อยนะค่ะ

ยินดีด้วยครับ ขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงๆ

เจ็บมากค่ะ แนะนำให้พยายามเดินบ่อยๆค่ะ

เจ็บสิคะคุณพ่อเจ็บเป็นเดือนเลยคะ

VIP Member

เราอาทิตย์นึงแล้ว ยังเจ็บอยู่เลย

เจ็บทุกคนแหละค่ะ เด่วก้หายค่ะ

ใช่คราพเดี่ยว​ก้อหายคราพ

เราเจ็บเกือบ2อาทิตย์