9 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันค่ะ 18+3 เริ่มตอดๆแล้ว คุณหมอบอกหน้าท้องบางจะรู้สึกไวค่ะ แต่ทำทำกิจกรรมต่างๆจะไม่ค่อยรู้สึกนะคะ นอนนิ่งๆ เอามือจับหน้าท้องจะตอดมือตุ๊บๆเลยค่ะ ช่วงดึกๆหน่อยกับหลังกินอาหารสักพัก ลองนอนนิ่งๆสั่งเกตุดูนะคะ ยิ่งมือคุณพ่อยิ่งตอดแรง😁 ตอนนี้19+3 ตอดเก่งมากเลยค่า บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ

ดีจังเลยค่ะได้ลูกชายคนแรกเลย☺️

เรา20+1w ท้องแรก เมื่อวานไปซาวมาดิ้นเก่งมากดิ้นแรงด้วย แต่เราไม่รู้สึกเองค่ะแอบหน้าท้องหนาค่ะบ้านนี้ 😆

ดีใจด้วยนะคะ

ท้องแรก อาจจะรู้สึกช้า จะรู้สึก 20 วีคขึ้นไปค่ะ ส่วนตัวท้องสอง 19+3 ดิ้นเก่งมากคะ

ขอบคุณนะคะ ท้องแรกค่ะไม่รู้เลย เป็นกังวลมาหลายวันแล้วค่ะรู้แบบนี้ก็สบายใจแล้วค่ะ☺️

18w 2dคะ ท้องเเรก เริ่มรู้สึกตอดตอนยุนิ่งๆ ตอดเรื่อยๆ เเต่ไม่รู้สึกดิ้นเเรงคะ

ทางนี้รู้สึกถึงการพลิกตัวแล้วค่ะ แต่เตะถีบยังไม่รู้สึกแบบนั้น 18+2 ท้องแรกค่ะ

เรายังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ สงสัยจะท้องหนา🤣

เราก็ยังไม่รู้สึกคะ55อาจเป็นเพราะท้องเเรก+เราอ้วนด้วย อยากรู้สึกมากๆๆ

เหมือนกันเลยค่ะ

เค้ารู้สึกตั้งแต่ 16วิค ดิ้นมาตลอดเลยค่ะดิ่นทุกวัน ตอนนี้18w5d

เค้ายังไม่รู้เลยค่ะ 😢

เรารู้สึกตอน20 w ค่ะ แบบเห็นที่หน้าท้องเลย มีความสุขมากค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

เรารู้สึกหลัง 20w ค่ะ

อ่ออ ขอบคุณนะคะ