กำลังลุ้นตั้งครรภ์ทำสีผมได้มั้ยค่ะ

คือตอนนี้กำลังลุ้นผลการตั้งครรภ์อยู่ค่ะ เนื่องจากเราใช้แอฟพิเคชั่นหนึ่งในการตรวจนับประจำเดือนค่ะ มันขึ้นว่าโอกาสตั้งครรภ์จะมีได้ตั้งแต่ 14 กุมภา ถึง 18 กุมภาซึ่งเป็นวันไข่ตก ซึ่งตรงตามกับที่คุณหมอบอกพอดีว่าจะมีไข่ตกในวันที่ 18 คือตั้งแต่ช่วงที่มีโอกาสตั้งครรภ์เราก็มีเพศสัมพันธ์กับสามีมาตลอด จะมีโอกาสตั้งครรภ์มากขึ้นมั้ยค่ะ แล้วเราอยากทราบว่าเราสามารถทำสีผมได้มั้ยค่ะ ในขณะที่เราลุ้นผลการตั้งครรภ์ไปด้วย

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ