23 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้มีพาหะจ้า แต่คุณพ่อไม่มีเลยไม่กังวลจ้า ท้องแรกด้วยบ้านนี้

VIP Member

เราก็เป็นพาหะค่ะ​ สามีไม่เป็น​ ท้องที่3แล้ว​จ้า​ ไม่ต้องเครียดค่ะ

ผลเลือดพ่อมีพาหะมั้ยคะ บ้านนี้พาหะทั้งคู่ แต่พาหะคนละชนิดกันค่ะ

รอเจาะตรวจเลือดพ่อพรุ่งนี้ละค่ะ

รอตรวจเลือดพ่อพรุ่งนี้ค่ะคิดหนักดูแล้วพ่อก็เหมือนเลือดจาง

บ้านนี้เป็นทั้งพ่อและแม่คะ..ผลตรวจออกมา ลูกไม่เป็นคะ

VIP Member

เอาคุณพ่อมาตรวจด้วยค่ะ รอผลจากฝั่งคุณพ่อก่อนนะคะ

ตรวจเลือดพ่อด้วยค่ะ​ เดี๋ยวหมอเค้าจะวิเคราะห์ให้

VIP Member

ไม่ต้องกังวลค่า เด้วคุณหมอแนะนำคุรแม่เองค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันคะพ่อปกติไม่ต้องกังวลคะ

รอตรวจดูผลเลือดพ่อพรุ่งนี้ละค่ะ

ถ้าเลือดพ่อปกติ ก็ไม่ต้องกังวลค่ะ