19 ตอบกลับ

เราก็ไม่ได้เชื่อนะ แต่ท้องแรกรู้สึกตุบๆฝั่งขวา คลอดออกมาได้ผู้ชาย พอมาท้องสอง ก็รอตุบๆจับแต่ฝั่งขวา สรุปมาตุบๆฝั่งซ้าย แม่เราบอกว่า หญิงซ้ายชายขวา ก็ไม่เชื่อ สรุปซาวด์ เอ้าหญิงเฉย 55555 ขำๆดี แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้นมันแค่เป็นโบราณการณ์ ถ้าให้ดี รอซาวด์ชัวร์สุดจ้าแม่ แต่ขอให้ได้ ผญ สมใจนะค๊า

ไม่เกี่ยวค่ะแม่ น้องยังคงหมุนไปได้รอบถ้าเค้ายังมีพื้นที่ จะเตะ ต่อย โก่งตัวตรงไหนก็ได้ค่ะแม่ไม่เกี่ยวกัยเพศ

ไม่เสมอไปค่ะ บ้านนี้ท้องแรกตอดขวาเยอะได้ลูกชาย ท้องสองตอดทั้งซ้ายทั้งขวา ตอนนี้ 20 สัปดาห์หมอบอกลูกสาวจ้า

ไม่เกี่ยวค่ะ นี่ตอดตอน 20 Week ฝั่งซ้าย ก็เป็นผู้ชาย เค้าจะหมุนไปเรื่อยๆค่ะ นี่ได้ 24 week แล้ว ดิ้นรอบทิศเลยค่ะ

บ้านนี้ตอดขวาค่ะ ได้ผู้หญิง บางอย่างก็ไม่เสมอไปนะคะแม่ ตรวจเพื่อความแน่ใจดีกว่าค่ะ

ไม่เกี่ยวนะแม่ของแม่บ้านนี้ดิ้นยุขวาตลอดได้ผุ้หญิงจร้

ขอบคุณแม่ๆทุกคนนะคะ 💕 ซาวด์มาแล้วได้ ได้ลูกชายค่ะ👶😄

ไม่เสมอไปคะเเต่บ้านนี้ชอบอยู่ฝั่งซ้ายได้ลูกสาวคะ☺️

ไม่เกี่ยวค่ะแม่ บ้านนี้ลูกสาวตอดทุกรอบด้านเลยจ้า

บ้านนี้ตอดทั้งซ้ายทั้งขวา เลยค่ะ ได้ลูกสาวจ้า