355 ตอบกลับ

5 ปีค่ะ ไม่เคยคุมกำเนิด แต่มีภาวะมีบุตรยาก ตอนนี้กำลังอุ้มท้องคนแรก 4เดือนกว่าแล้ว 😊

เรา 6 ปี ตอนนี้กำลังท้อง...ผ่า 9 เมษา จร้า

ลูกสาวคนแรก 8 ขวบ กินยาคุมมาตลอด คนที่ 2 ปล่อยได้ 3 เดือนมาเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง 14 วิค

อยากยอมรับว่าคุณพ่อทำการบ้านทุกวันค่ะ เเต่ก้อทานยาคุม พอเลิกทานน้องก้อมาเลย😳

หลังแต่ง 1 ปีจ้า ปล่อยมาตลอด แฟนบอกแต่งให้ได้สักปีก่อนค่อยมีน้อง(ครบรอบแต่งพอดี)

เหมื​อนกันเลยจร้า😁

ท้องแรกเลย ทานยาคุมต่อเนื่องมาปีกว่าๆ พอหยุดยา น้องมาเลยไม่ถึงเดือนเลยค่ะ

VIP Member

แต่ง 21/01/64 น้องมา 30/01/64 ค่ะ เพราะวันแต่ง ประจำเดือนหมดพอดี เลยติดเร็วไปหน่อย

3ปีค่ะ​ บำรุงทุกอย่างก็ไม่มา​ พอเลิกคาดหวังเท่านั้นล่ะจ้า​ มาแว้ววว​ 💕

18 ปีค่ะ เรากับแฟนคิดว่าคงไม่มีแล้ว อยู่ๆน้องมาเดือน กุมภาที่ผ่านมาค่ะ

VIP Member

ปล่อยครั้งเดียวมาเลยค่ะมาแบบไม่รู้ตัว มารุ้อีกที่5เดือนกว่าแล้วค่ะ5555

อายุ 33 ย่างเข้า34 ปล่อยมา 5 เดือนค่ะ คิดว่านานคงไม่มา วันดีคืนดี มาเฉยเลย