830 ตอบกลับ

A.รพ.ปทุมเวช คลอดเอง28,000฿ คุณหมอพูดเพราะ ตรวจครรภ์ละเอียดทั้งแม่ทั้งลูก คุ้มค่า ไม่รู้สึกเสียดายเงินเลยคะ

A ค่ะ เปาโล โชคชัย4 คุณหมอใจดีมาก เก่งมาก พยาบาลก็น่ารัก ยิ่งหลังคลอดพี่ๆเนิสเซอรี่ยิ่งประทับใจแม่

มีใครเคยคลอดที่รพ.คลองตันมั้ยคะอยากรู้ว่าเป็นดีมั้ยเพราะได้สิทธิ์คลอดที่คลองตัน ช่วยบอกทีนะคะ

มีใครคลอด รพ.สิรินธรบ้างค่ะค่าคลอดเท่าไหร่ค่ะ เราฝากท้องที่คลินิก แต่จะไปคลอด รพ.สิรินธรค่ะ 🙏🙏

ฝากที่เดียวกันเลยค่ะ

B.ค่ะ รพ.วชิรพยาบาล กรุงเทพ พอดีแม่ทำ icsi ที่นี่ เลยฝากต่อกับอาจารย์ที่นี่ยาวๆไปค่ะ ฝากพิเศษค่ะ

เป็นครรแฝดค่ะ ติด ที่หมอ เค้าดูแลดี ติดตามอาการ เพราะมีอะไรหลายอย่าง ต้องติดตาม เคย ไป ที่อื่น เค้าไม่รับ แต่คงไม่ไปค่ะ ลองแค่ถามดูเป็นข้อมูลค่ะ😊

คนโตเอกชน เพราะเป็นที่ทำงานและก็ รพ.มีพร้อมระดับหนึ่ง คนเล็กรัฐบาลเพราะอายุมากขึ้นกังวล

A. รพ เจษฎาเวชการ สมุทรสาคร แต่คุณหมอที่มาตรวจและทำคลอดให้มาจาก รพ.มหาชัย1 สมุทรสาครค่ะ

คลอดดีมั้ยค่ะ เจษฎา

VIP Member

bศิริราช ทั้งสองท้องคะ คนทีสองกำลังจะคลอดอีก3เดือน คิดว่าจะใช้บรืการที่นี้เหมือนเดิม

ถ้าคิวฝากตอนนี้หน้าจะไกลเลยคะ เค้ารับฝากคนใหม่วันละ5คนเท่านั้นต้องไปเอาคิวก่อน ล่าสุดที่แม่ไปเมื่อเดือน9. คิวไป18ตุลาแล้วคะ ตอนนี้ไม่รุ้จะถึงไหนแล้วแนะนำฝากที่เดิมแง้วถ้าจะคลอด มาคลอดที่ศิริราชนะคะแม่

มีสิทธิ์กรมบัญชีกลาง แต่ตอนนี้ รพ.รัฐ ไม่รับฝากครรภ์ใหม่เลยค่ะ เลยได้ฝากเอกชน

ใครคลอดที่ธรรมศาสตร์ล่าสุดบ้างคะค่าคลอดเท่าไหร่แล้วต้องเสียค่าตรวจโควิดเท่าไหร่คะ

แม่คลอดรึยังค่ะ กำหนดคลอดเดือนนี้ อยากทราบเหมือนกัน