425 ตอบกลับ

คุณหมอประกฤษ ที่รพ. บำรุงราษฎร์ค่ะ คุณหมอให้เวลาเพื่อปรึกษานาน ละเอียด แนะนำหลายๆเรื่องค่ะ คุณหมอเข้าหลายวันต่อสัปดาห์ค่ะ เราเลยสะดวก

รพ.เปาโลโชคชัย4 ฝากเเละคลอดกับคุณหมอวันชัย หมอพูดสุภาพมากค่ะ เเต่จะพูดสั้นๆได้ใจความ ไม่ได้คุยอะไรเยอะ เพราะหมอมีคิวคนไข้เยอะมากค่ะ

ฝากก่อนตอนนี้ที่คลีนิคสูตินารีหมอเกรียงศักดิ์ ลำปางค่ะ เดี๋ยวท้องแก่ใกล้คลอดไปฝากต่อที่เชียงใหม่รอคลอดที่เชียงใหม่ค่ะ☺

ฝากพิเศษ กับ นพ.กฤตกาล เตลผล ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน หมอท่านนี้เก่ง เป็นกันเอง และ ให้คำปรึกษา ได้ดีมากๆเลยคะ

แม่คลอดรึยังคะ คุณหมอกฤตกาล ทำคลอดเป็นยังไงบ้างคะ

รศ.นพ รสิก บำรุงราษฏร์ ค่ะหมออยู่7วันดูแลดีมากเลยค่ะ คุณหมอเก่งทางด้านอัลต้าซาวด้วยค่ะ หมอให้เวลากับคนไข้เยอะมาก

อยากเปลี่ยนหมอค่ะหมอไม่ค่อยคุยไม่ค่อยถามรีบๆตรวจให้เสร็จๆไงไม่รู้ ค่าแพ็กเกจฝากครรภ์ตั้ง19,000 รพ.วิภารามพัฒนาการ😰😰

ฝากกับคุณหมอท่าไหนคะ?

ฝากและผ่าคลอดกับคุณหมอวิทยา รพ.ราชธานีอยุธยาค่ะ คุณหมอดูแลดีมากมีเวลาไห้คนไข้ด้วย พูดคุยทั่งพ่อแม่เลยค่ะ

ฝากพิเศษกะหมอดาเนียลที่ตลาดมีนบุรี คลอดที่โรงพยาบาลนพรัตน์ หมอดูแลดีมากค่ะ มือเบา ทำงานไว

คุณแม่ผ่าคลอดใช่ไหมค่ะ พอดีฝากกับคุณหมอดาเนียลเหมือนกันค่า

หมอสุทธิวรรณ รพ.บุรีรัมย์ บริการดีเก่งมากคะ..บริการให้คำปรึกษาดี อัธยาศัยดีตรวจเยี่ยมช่วงคลอดดีมากแนะนำดีคะ

ฝากพิเศษตั้งแต่ตรวจเจอเลยจ้าฝากที่คลีนิค คุณหมอ เอกวัฒน์ ท้องนี้ท้องที่2จ้าฝากกับหมอคนเดียวกัน ที่ อ.พยัคฆ์