849 ตอบกลับ

VIP Member

ชอบแบบสั้นๆเขียนง่ายๆ สงสารลูกถ้าสะกดยากเกินไป แถมเขียนภาษาอังกฤษยากตาม

พี่สาวผมชื่อรัญชิดา หรือใบมิ้นต์ ส่วนผมชื่อดช.กรวิชญ์หรือคอปเตอร์คับผม

เด็กชาย เจอร์เก้น จตุภัทร มาแซค 👶😍 พี่คนโตชื่อ โจชัว จักรภัทร มาแซค 🐒👶😍

อาดิ้ล/ภูริภัทร อาฟีญ่า/ภริดา อาลีฟ/ภาวัต อามีเลีย/ภาวิดา แม่ลูกสี่จ้า555

คนแรกชื่อ ด.ญ อังศุนิตย์ พี่จัสมิน คนที่สองชื่อ ด.ญ ณัฏฐธิดา น้องมิรา

ด.ญ. ปวีณอร น้องปังปัง 4ขวบ8เดือน ด.ญ.ปรรณรัสสร น้องปันปัน 5เดือน13วันจ้า

VIP Member

ส่วนตัวอยากตั้งชื่อว่า เด็กหญิงริลล์พัล แต่พ่อแฟนอยากตั้งให้เอง

ด.ช.สุขเกษม (ชื่อนี้พระตั้งให้ เพราะน้องป่วยตั้งแต่อยู่ในท้องค่ะ)

คนโต ด.ญ.อารดา(เฟียสต้า) 4ขวบ9เดือน คนเล็ก ด.ญ. อริยา (เฟย์วา) 4เดือน 12วัน

ช. ชนาธิป ญ.พาขวัญ เรียบง่ายไม่สะกดยุ่งยาก ตอนนี้อยู่ในท้องจ้า