2 ตอบกลับ

VIP Member

เคยค่ะ เราเอาแต่คิดเราเอาแต่เครียดมากๆตอนนั้นกว่าจะคิดอะไรได้ทุกกอย่างก๋วายเกินไปแล้ว คุณแม่ไม่ต้องคิดมากนะคะ ทำใจให้สบายอย่ากดดันตัวเองมากจนเกินไปนะคะ เป็นกำลังใจให้

ขอบคุณนะคะแม่ พยายามจะไม่คิดกลัวว่าจะมีผลเสียต่อลูกน้อย❤️

อยากให้แม่ทำใจให้สบายค่ะ อย่าคิดมากนะค่ะ หน้าที่ที่แม่ทำอยู่ตอนนี้หนักที่สุดในชีวิตแล้วค่ะ ผู้ชายให้หาเงินเก่งแค่ไหนก็ไม่มีสิทธิ์ได้ทำหน้าที่นี้ เป็นกำลังใจให้นะคะ

นี่กว่าจะได้เป็นแม่ทำทุกทางมา 4 ปีค่ะ ทำเด็กหลอดแก้ว 3 รอบกว่าจะสำเร็จค่ะแม่ กว่าจะได้เป็น สาหัสมากเลยค่ะ สู้ๆๆนะค่ะ