7 ตอบกลับ

บ้านนี้มีพาหะทั้งคู่ค่ะ คุณหมอก็เลยให้ยาบำรุงเลือดมากินค่ะ หมอนัดตรวจเลือดอีกรอบหลังจากกินยาบำรุงเลือดหมดค่ะ

บ้านนี้รอผลเลือดคุณพ่อค่ะ

บ้านนี้เเม่เป็นเเต่พ่อไม่เป็น ได้กินยาบำรุงเลือดเม็ดสีดำ

บ้านนี้เป็นพาหะทั้งแม่และพ่อเลยค่ะ ลูกออกมาปกติทุกอย่าง

บ้านนี้แม่ก็เป็นค่ะ ดีที่พ่อไม่เป็นพาหะค่ะ

บ้านนี้แม่เป็นค่ะพ่อไม่เป็นลูกก็ปกติค่ะ

แม่เป็นพ่อไม่เป็นลูกก็แข็งแรงได้ค่ะ

ปรึกษาคุณหมอนะคะ

ปรึกษาคุณหมอแล้วค่ะตอนนี้รอผลเลือดของคุณพ่อ..ขอให้ไม่มีอะไรมากค่ะ✌️✌️