51 ตอบกลับ

VIP Member

อยากแตกบ้างจังคะ38+5แล้วเงียบกริบเลยขนาดแม่ไปเดินทำงานมาทั้งวันยังไม่มีอาการอะไรเลย😥😥

ยินดีด้วยคร่า. บ้านนี้กำหนดคลอด7เมษา ยังไม่มีอาการอะไรเลย. อยากแตกแล้วววว 😁

ยินดีด้วยคะทีม้มษาทยอยแตกกันไปเรื่อยแล่วเหลือแต่แม่นี่แหละกำหนด18เมษาคะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด4เม.ย แตกก่อนเลย24มีนา

4เมษาเหมือนกันแต่ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกมากค่ะ

ยินดีด้วยจ๊า ขอให้แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆจ๊า🥳🥳

ยินดีด้วยน่ะค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆๆน่ะค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้อยากเเตกเเล้ว

บ้านนี้1เมษายังเงียบยุเรยจ้า

ยินดีด้วยจ้า น้องน่าชังมาก