เนื่องจากปากมดลูกไม่เปิด

คลอดเเล้วจร้หลังจากที่คุณหมอนัดตรวจภายในตอน39+4ปากมดลูกเปิดเเค่1เซนตอนเเรกคุณหมอจะให้ผ่าเเต่เราจะออกเองหมอเลยนัดกระตุ้นคลอด39+5กระตุ้นเเล้วปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มตอนเเรกหมอจะให้กลับบ้านรอเจ็บท้องตอนไหนค่อยมาเเต่ความที่เราเป็นเเม่เลยตัดสิ้นใจผ่าทั้งๆที่เราโคตรกลัวเเต่ก็ต้องจำนนที่ว่าเรากลัวลูกเป็นอะไรมากกว่า สรุปรอผ่าคลอด40วิคพอดี น้องเกิดวันที่13 มีนา เวลา09:12 เพศหญิง น.น3080กรัมเเข็งเเรงดีจร้ ชื่อน้องมายมิ้น

เนื่องจากปากมดลูกไม่เปิด
40 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

จ่ำม่ำมากจร้าแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่

Super Mum

น่ารักน่าชังค่ะ

VIP Member