9 ตอบกลับ

TapFluencer

ขอบคุณที่มาแชร์นะคะแม่ น้องน่ารักมากๆๆ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ 🥰🥰🥰

ปวดแบบไหนค่ะแบบนี้มีแต่ท้องเเข็งแล้วหายไม่ปวดอะไรเลยค่ะ

ปวดแบบจี้ดประจำเดือนท้องแข็ง1นาที ค่ะ แล้วหายไป แล้วหายไปสัก15-20นาทีแล้วจะปวดใหม่ แล้วจะถี่ลงมาเรื่อยๆค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องจ้ำม่ามากค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่💗 น่าเอ็นดูค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าแม่🥰🥰

โดนยาเร่งปวดมากมั้ยคะ

โดนค่า ไม่ถึงชั่วโมง ปากมดลูกก็เปิดเลยค่า จาก3เซนตอน7โมง โดนเร่งไปตอน8โมงกว่า9โมงกว่าก่เปิด7เซนแล้วค่ะ เพราะด้วยหัวเด็กอยู่ต่ำมากด้วยเลยไวค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

แข็งแรงๆนะคะ

😍😍