9 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ก็จะตามไปแล้วค่ะ เพราะตอนนี้หัวเด็กกลับลงพร้อมคลอดเเล้ว รอเจ็บท้องคลอดค่ะ

สู้นะคะคุณแม่

อยากลองให้คุลพ่อตามเหมือนกันค่ะแต่กลัว😅 มดลูกแม่ต่ำเลยไม่กล้า😅

อาจจะเป็นเพราะท้องที่2นะคะ คลอดง่ายมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้ำหนักเท่าลูกเราเป๊ะเลยค่ะ เราผ่าคลอดตอน39+1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ทำทุกอย่างแล้วพ่อตามทุกวันก็ยังเงียบ5555

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้วันที่18ครบกำหนดยังไม่มีท่าทีจะออก

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะ 40+5 แล้วค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ อีกแค่นิดเดียวก็จะได้เห็นหน้าตัวน้อยแล้ว

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่💞

ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่🥰

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ