7 ตอบกลับ

แล้วแต่ร่างกายแต่ละคนค่ะ ส่วนใหญ่ถ้าให้นมลูกประจำเดือนจะมาช้า แต่เราเองให้นมลูกท้องแรก3เดือนก็มาแล้วค่ะ ส่วนท้อง2มาตอนลูกจะเข้าเดือนที่4

ถ้าให้นมลูกอยู่ประจำเดือนจะยังไม่มาค่ะ แต่เราไม่ได้ให้นมลูก ประจำเดือนมาตอน3เดือนค่ะ

บ้านนี้ 2 ปีค่ะ เต้าล้วนมาตลอด จนมาเลิกมื้อดึกน้องช่วง 2 ขวบกว่า ปจด ก็มาค่ะ

บ้านนี้ลูกจะเข้า7เดือนแล้วประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ ลูกกินนมแม่100%

บ้านนี้ประจำเดือนมาตั้งแต่เดือนแรกเลยให้ลูกดูดเต้า 100%

บ้านนี้ฝังเข็ม ประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ 7 เดือน

ประมาณ 6 เดือนค่ะ ให้ลูกดูดเต้า100% ปจด.จะมาช้า