5 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่มาเลยค่ะ คงเป็นเพราะให้นมลูกเต้าล้วนด้วยมั้ง แต่รู้สึกผิวดำคล้ำขึ้นกว่าเดิมเริ่มมีฝ้าที่หน้าแล้วค่ะตอนนี้

บ้านนี้ก็เต้าล้วนค่ะ เมนส์มาทุกวัน เดี๋ยวเยอะเดี๋ยวน้อย🫠

บ้านนี้ฉีดคุม3เดือน​ ปจด.มาอาทิตย์​กว่าแล้วค่ะ​ แถมปวดท้องน้อยด้วย​ แม่ๆเป็นมั๊ยคะ

ปวดท้องมีบางครั้งคะ แต่เมนส์มาทุกวัน เบื่อสุดๆค่ะ🥲

VIP Member

ฉีดค่ะ ถึงกำหนดประจำเดือนมาแล้ว เลยแล้วยังไม่มาค่ะ ไม่รู้จะมาอีกไหม

ใจเย็นๆนะคะแม่ เดี่ยวเข็ม2 เข็ม3 ประจำเดือนก็หายไปเอง

ฉีดเหมือนกันค่ะ เดือนที่แล้วมาเกือบ2อาทิตย์รำคาณมากๆ

บ้านนี้เป็นตั้งแต่น้ำคาวปลาหมดเลยค่ะ🥹

บ้านนี้ก้อฉีดคะ น่าลำคานมากมาจะเปนอาทิตย์แล้ว