4 ตอบกลับ

TapFluencer

เด็กทารกยังไม่จำเป็นต้องทาครีมหรอกค่ะแม่ ผิวเขาธรรมชาติอ่อนโยนอยู่แล้ว แค่รักษาความสะอาด ล้างหน้าด้วยน้ำเกลือหรือน้ำต้มสุก เป็นผื่นก็ทาFae&Mae แปปๆก็หายค่ะแม่

บ้านนี้ใช้ fae and mae ค่ะ ทาผื่นที่หน้าน้องได้ น้องบ้านนี้ทาแค่วันสองวันผื่นที่หน้าน้องก็ยุบแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้ครับ ทาวันแรกรู้ผลเลยครับ มันไม่ได้หายเลยแต่มันจะค่อยๆยุบ

เป็นผื่นควรงดทาครีมต่างๆก่อนนะคะ แล้วเช็ดหน้าด้วยน้ำเกลือค่ะ

พอมีรูปไหมค่ะ จะได้แนะนำถูกเขาเป็นพึ่งหายค่ะ