45 ตอบกลับ

VIP Member

ทาตัวนี้กับน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

VIP Member

ทาได้ค่ะ หลายๆบ้านใช้ แต่สำหรับเราค่อนข้างเหนียวไปหน่อยค่ะ

จ้า🥰

ได้ค่ะ เราใช้มา2กระปุกใหญ่ก็แตกอยู่ดี555 แต่ผิวนุ่มค่ะ

ได้ค่ะ ผสใกับเบบี้ออยค่ะท้องไม่ลายเลย ใช้ดีมากๆค่ะ

เราทาตั้งแต่ 3 เดือนจนตอนนี้ 8 เดือนกว่าแล้วค่ะ

ได้ค่ะผสมเบบี้ออยล์หรือวาสลีนด้วยยิ่งดีเลย

VIP Member

ได้ค่ะ ผสมออยล์หรือวาสลีน ก็ช่วยได้ค่ะ

ได้ค่ะ บ้านนี้ทาอยู่+น้ำมันมะพร้าว

ใช้ตัวนี้เหมือนกันค่ะใช้ดีนะคะ

ได้จร้า บ้านนี้ใช้คุ่กับออย