45 ตอบกลับ

ใช้ดีค่ะ ตอนท้องไม่คันเลย ก่อนหน้านั้นทาไบโอออยเริ่มคัน เลยหาที่ชุ่มชื่นที่สุดมาทา คลอดแล้วท้องไม่ลายเลยค่ะ ใช้ตั้งแต่เข้าเดือนที่ 6 ไป 8 กระปุกได้

เราใช้ทา ร่วมกับเบบี้ออยส์ค่ะ เพิ่มความชุ่มชื้น ทาท้องรอบเอวด้านหน้าด้านหลัง ก้น ต้นขา ตอนนี้ท้อง6เดือนกว่าๆแล้ว ยังไม่แตกยังไม่คันจ้า

ทาได้นะคะ แต่ส่วนตัวใช้แล้วไม่ค่อยซึมลงผิว ติดเสื้อผ้า เหมือนจะแค่เคลือบๆผิวค่ะ ถ้าใช้ป้องกันการแตกลายไม่น่าจะได้ผลค่า

ใช้ได้คะ. แต่ส่วนตัวเราทาน้ำมันมะกอกทั้งตัวหลังอาบน้ำทุกวัน ตอนนี้ 7เดือนกว่าๆ ท้องไม่แตกเลย ผิวก็ดี แถมขนแขนงอกช้ามาก

VIP Member

ใช้อยู่ค่ะ ใช้คู่กับเบบี้ออยค่ะ ใช้ตั้งแต่สามเดือนจนตอนนี้เจ็ดเดือนหน้าท้องยังไม่แตกเลยค่ะ เนียนด้วย

ใช้ดีมากๆคะ ตอนนี้7เดือนแล่ว ทา johnsons’s oil หลังอาบน้ำแล่วทานีเวียต่อ ผิวท้องเนียนชุ่มชื่นคะ

เพื่อนบอกตัวนี้แก้ท้องแตกได้...แต่เพึ่งมาบอกตอน38วีค​ แตกไปแล้ว...ช่วยไม่ทันแล้วค่ะ😥

ใช้ดีมากนะคะ ตลับนี้ บ้านนี้ใช้ตลอด จนคลอดเลย ไม่มีรอยแตกเลยคะ ดีมากจริงๆ

VIP Member

ใช้ค่ะ บ้านนี้ใช้คู่กับน้ำมันมะพร้าว ตอนนี้7เดือนก็ยังไม่แตกลายนะ

ได้คะ แล้วใช้ดีมากด้วย โบกหนาๆๆหน่อย ท้องไม่แตกเลยจ้าา ยัน9เดือน