6 ตอบกลับ

สำหรับเราไม่ได้เจ็บขนาดนั้นนะคะ เพิ่งมีตอนลูกได้2เดือนกว่าๆ ตอนแรกก็กลัวเจ็บมากเหมือนกันแต่พอมีจริงๆไม่เจ็บอย่างที่คิด

เจ็บนะคะเรามีสัปดาห์ที่6 สงสารแฟนเหมือนกันค่ะ ทุกวันนี้ก็ยังเจ็บแต่น้อยจะเจ็บด้านซ้ายมากกว่าค่ะ เราคลอดได้ 2 เดือนเเล้ว

บ้านนี้คลอดน้องจะ3เดือนแล้ว ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์เลยค่ะ เคยจะมี1ครั้งแล้วเจ็บแผลแบบเสียวๆแผลอ่ะค่ะ ทั้งๆที่แผลหายแล้ว

ตอนเเรกจะเจ็บค่ะต้องค่อยๆเเล้วจะเจ็บๆข้างในมดลูกหน่อยๆเพราะมดลูกยังไม่เข้าอู่ดีค่ะ

เจ็บค่ะ จะตึงๆแผลแสบๆแต่ถ้ามีอะไรกันสัก3-4ครั้งก็จะไม่เจ็บแล้วค่ะ

VIP Member

ตอนนี้คลอดได้กี่เดือนแล้วค่ะ

เห็นแต่เขาบอกว่า แรกก็จะเจ็บค่ะแม่