29 ตอบกลับ

ไม่ต่างกันเลยค่ะรู้ทั้งรู้ว่าเราท้องอยากหนี้กับบ้านเบื่อมาก ยิ่งหนียิ่งเจอ อีกคนก่เผาถ่านเบื่อจัด

ย้ายออกไปอยู่กับแฟนสองคนได้ไหมคะ เพราะคนสูบยังไงเขาก็สูบอยู่ดีค่ะ ยิ่งสูบทั้งบ้านยิ่งแล้วใหญ่

ทำไรไม่ได้ก็คงต้องเลี่ยงเองค่ะเวลาเดินผ่านอุดจมูกไว้เลยไปอยู่ที่โล่งๆด้วยนะคะหายใจสะดวก

เช่นกันคะที่บ้านหนูเขายุกะนดยอะบอกไปสุบข้างนอกยังหน้ามึนกันยุ

บอกเขาม่ฟัง..สวนเรา.มีขาค่ะเดินไปทีอื่นจบปันหา

หมอบอกควันบุหรี่ทำให้น้องในท้องตัวเล็กนะคะ

เราเป็นตลอดบอกไม่เคยฟังเราหายใจไม่สะดวก

เหมือนกันเลยค่ะ แต่เราเดินหนีเอา

ใช่ค่ะเราก็เป็น