8 ตอบกลับ

เราอาการเดียวกะคุณแม่เลยค่ะ เวียนหัวนิดหน่อยแต่กินปกติกินได้ทุกอย่าง ได้น้องผู้ชายนะคะ 🥰 เราไปซาวมาก็มีจู๋ยื่นมาแบบนี้ หมอบอกผู้ชาย99%เลยค่ะ

อาการเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้ก็ผู้ชาย

VIP Member

เหมือนกันเลยนะคะ น่าจะผู้ชาย ของเค้าโด่มาเลยระหว่างขา😅

17w5dayค่ะแม่ พึ่งซาวเมื่อวันที่5เมษานี้เองค่ะ ชัดจนคุณหมอฟันธงผู้ชาย100%😅

อาการไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง 99.9% หมอบอก ผช. ค่ะ 13W

หมอบอกว่าผุชาย70%เลยค่ะ แต่ดูยังไงก็ดูไม่ออก

หนูก็เหมือนกันค่ะ 555แต่ได้ผช.

อาการเดียวกันค่ะ ไม่แพ้ ได้ผู้ชายค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

แหลมมาเลยเหมือนกันค่ะแม่ 🤣

555เตรียมสินสอดรอเลยค่ะแม่

เหมือนชายนะคะ

Super Mum

น่าจะชายนะคะ