6 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็อยากยกตะกร้าไปแล้วเหมือนกันค่ะ 39+6ก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะออก😂

ใกล้แล้วๆ แม่ ✌️✌️

คุณหมอยังไม่ให้ใช้แป้งนะคุณแม่ เอาออกก่อนจ้าเดี๋ยวหมอดุน้าา 😊

เราใส่ทั้งแป้งเนื้อครีมและแป้งฝุ่นค่ะ รพ.เอกชลเขาไม่ได้ห้ามนะคะ แต่ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ❤️

TapFluencer

บ้านนี้กระเป๋าลากใหญ่1ใบ เสื้อผ้า1 ใบ กระเป๋าปั๊มนมอีก1ใบ🥹

มันใส่ไม่พอค่ะ🥹 เกินดีกว่าขาด ท้องแรกด้วย อาจจะเห่อไปหน่อย555

ใช้ตะกร้าแบบนี้ระวังฝุ่นและแมลงเข้าด้วยนะคะแม่

มีอีกใบแบบทึบแต่เราไม่ชอบมันมีกลิ่นแปลกๆค่ะเลยให้แฟนไปซื้อแบบนี้ให้ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ❤️ไว้ก่อนไป รพ.แม่จะเช็คดูอีกรอบค่ะ 😅😅

บ้านนี้ก็อยากหิ้วแล้วเหมือนกันจ้าอึดอัดไม่ไหว

Super Mum

🥳🥳