8 ตอบกลับ

ท้องต่ำคือน้องกลับหัวแล้ว หรืออีกอย่าง รกเกาะต่ำ หรืออีกอย่าง ท้อง2ขึ้นไปมดลูดจะอยู่ต่ำค่ะ อย่าไปเชื่อคนแก่มากนะ คนแก่ไม่ใช่หมอ ซาวด์ถึงจะรู้เพศน้องค่ะ

VIP Member

ใกล้คลอดท้องก็ต้องต่ำอยู่แล้วค่ะ อยากรู้เพศแนะนำไปซาวนะคะ ถ้าท้องบอกเพศลูกได้คงไม่จำเป็นต้องมีเครื่องซาว 😊

เหนด้วยค่ะ เราไม่ก้ค่อยอะไรแบบนี้เหมือนกัน อยากรุ้ซาวน์หาหมอเลยค่ะ

รกอาจเกาะอยู่ต่ำก็มีนะคะคุณแม่ ของเรา 5เดือน ผช ก็อยู่ต่ำจ้าแถมกลับหัวแล้วด้วย ระวังด้วยนะค่า😊

ท้องต่ำ คือลูกกลับหัวนะคะ ไม่เกี่ยวกับเพศเลย อย่าเดาเลยค่ะ ถ้าอยากรู้ไปซาวด์ดีกว่า

VIP Member

ไม่เกี่ยวกันนะคะเเม่ อายุครรภ์ไกล้คลอด ท้องก็ต้องลดลงต่ำเป็นปกติค่ะ

ท้องต่ำทุกคนแหละค่ะแม่ หลัง 7 เดือนไปแล้ว ไม่เกี่ยวกันค่ะ

ไปซาวสิคะ ท้องต่ำท้องสูงมันไม่เกี่ยวคะ

บ้านนี้ได้ลูกหญิงคะท้องต่ำๆไม่ค่อยสูงคะ