50 ตอบกลับ

บ้านนี้ 17 วีคกว่าๆก็ดิ้นดุ๊กดิ๊กๆแล้วค่ะ ไม่รู้เร็วไปมั้ย ยังไม่ครบ 18 วีคเลย คุณพ่อชอบมาจับเวลาน้องดิ้นด้วยค่ะ

น่าจะเริ่มดิ้นนานแร้วนะค้ะแต่ยุ่ที่ความหนาและชั้นไขมันของหน้าท้องของคุนแม่แต่ละคนจะไม่เหมือนกันจ้า

VIP Member

5 เดือนกว่าแล้ว ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ รอลุ้นความรู้สึกที่ลูกดิ้นอยู่ค่ะ 😊😚☺️

17วีคแค่ตอดๆค่ะแม่น่าจะดิ้นประมาณ5เดือนขึ้นไปค่ะ(20วีค)

ดิ้นน่าจะ5เดือนค่ะ อายุครรภ์​น้อยกว่านี้คือตอดๆเบาๆ

VIP Member

4เดือนลูกตอด5เดืิอนเริ่มดิ้นถี่6เดือนลูกถีบแรงขึ้น

19 w 2วัน. ดิ้นเบาๆ แต่ชัดเจนว่าไม่ได้คิดไปเอง

ห้าเดือนยังไม่รุ้สึกเลยสงสัยหนังท้องหนา

บ้านนี้21+4 ยังไม่ดิ้นเลยจ้าตอดก็แทบไม่ตอด

VIP Member

บ้านนี้5เดือนเริ่มรู้สึกว่าดิ้นจริงๆค่ะ