ห้ามกินอะไรดำๆ

คนท้องห้ามกินอะไรสีดำเดียวลูกออกมาดำจิงใหม

43 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไม่เกี่ยวเลยจ้า ลูกดำหรือขาวอยู่ที่กรรมพันธุ์ค่ะ

VIP Member

แม่ขาว พ่อขาว ลูกออกมาดำเตรียมตรวจDNAด่วน555 ขำๆนะจ๊ะ😆

ใช่ ไม่จริงค่ะ ของเราเชื้อแท้เลย ดำอัฟริกาเลยจร้า

คนรุ่นใหม่ยังมีความเชื่ออะไรแบบนี้อยู่อีกเหรอ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้กินของดำบ่อยลูกยังขาวเลยค่ะ

คิดง่ายๆค่ะ ฝรั่งกินช็อคโกแลต ลูกออกมาดำมั้ย??

ยุคนี้ยังมีคนเขื่อเรื่องพวกนี้อยู่เหรอเยี่ย

VIP Member

ท้องลูกคนแรกชอบกินเฉาก้วย ลูกออกมาขาวมากๆคะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวนะ มันเป็นตามกรรมพันธุ์มากกว่า

VIP Member

ไม่จริงค่ะ อยู่ที่กรรมพันธุ์มากกว่าค่ะ