5 ตอบกลับ

นอนเยอะๆค่ะเพราะคลอดแล้วจะไม่ได้นอน แต่ต้องสลับกับเดินเยอะๆกับออกกำลังกายแบบคนท้อง โยคะ นั่งท่าผีเสื้อ บริหารคีเกล ฝึกกำหนดลมหายใจค่ะ หน่อยนะคะ จะได้คลอดง่ายๆ และทำให้ปากมดลูกเปิดเร็วค่ะ

บ้านนี้38วีคกับ6วัน กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับค่ะฉี่บ่อย กลางวันหลับเป็นตาย นอนเยอะๆเลยค่ะแม่ เดี่ยวลูกคลอดเขาบอกจะไม่ได้นอน55555

เหมือนกันเลย55 แม่ก็ว่าอย่านอนอย่างเดียว เดินบ้าง นี่กลางคืนนอนไม่หลับ หลับกลางวันแทน หมอก็ไม่ว่านะบอกว่าพักเยอะดีแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยคะ กลางคืนนอนได้ไม่เต็มที่ มานอนช่วงกลางวันเอาคะ

เหมือนกันเลยแม่39วีค