39 ตอบกลับ

คนท้องต้องใช้ยาอย่างระวัง ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะคุณแม่

เรื่อง​การกินยา​ปรึกษา​หมอ​จะ​ดีกว่า​นะ​คะ​

ห้ามกินคะ ท่าเจ็บคอทานน้ำผึ้งผสมกับมะนาวก้พอ

ยาแต่ละตัวมีผลต่อเด็กค่ะ ควรปรึกษาหมอก่อนค่ะ

Super Mum

คนท้องกินยาฆ่าเชื้อ,แก้อักเสบไม่น่าจะได้นะคะ

ไม่ได้ค่ะ อันตราย ปรึกษาหมอก่อนใช้ดีกว่าค่ะ

กินไม่ได้.. อันตรายตาอลูกนะ.. ควรไปหาหมอจร้า

ควรปรึกษาหมอก่อนนะคะ เผื่ออันตรายค่ะ

ปรึกษาหมอหรือรพ.ที่เราฝากครรภ์นะคะ..

เราทานน่ะหมอให้มาทานตอนครรภ์7เดือน