13 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะบ้านนี้ 38+5วันแล้ว สถานการณ์เดียวกัน อยู่เพื่อลูกและยอมรับความเป็นจริง เป็นทุกอย่างให้ลูกได้เสมอ สู้ๆนะค่ะแม่

คล้ายๆกันเลยคะ แต่ของเราแฟนติดคุกโทษร้ายแรง เรากำลังตั้งท้อง14w5d ทรมานหัวใจสุดๆ ท้อมาก เป็นกำลังให้กันและกันนะคะ ✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะ เราก็แม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ 😊😊😊 ชอบข้อความนี้มาก ขออนุญาตก้อปปี้นะคะ ✌️✌️

สู้​ๆ​จ้า​ บ้านนี้อยู่​ด้วยกันแต่ไร้หัวใจ😥😥เพราะเค้าเฉยชามากมีแต่ด่า

กำลังจะเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ สู้ๆ ค่ะ

สู้ๆๆค่ะ บ้านสู้จนจะถึงวันคลอดแล้ว

สู้ๆนะค่ะ​ เป็นกำลังใจให้อีกแรง👍👍

ขอบคุณค่ะ

สู้ๆๆนะคะคุณแม่ #เพื่อลูกเราคะ

สู้สู้ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ😍😍