คุณแม่ที่มีส่วนร่วมในแอปของเรามากที่สุดใน 1 เดือนที่ผ่านมา 🥳

🎉ขอแสดงความยินดีกับคุณแม่ทั้งสามท่านที่มีส่วนร่วมในการตอบคำถามของคุณแม่ท่านอื่นๆใน 1 เดือนที่ผ่านมา (15 พ.ย. - 15 ธ.ค. 66) ได้แก่ 1. คุณ พิมพัชสุดา 2. คุณ Kanok.K 3. คุณ W a r a t i d a . เรามั่นใจว่าคุณพ่อคุณแม่คนอื่นๆ อีกหลายท่านจะได้รับคำตอบที่เป็นประโยชน์ของคุณแม่! เพื่อเป็นการขอบคุณ theAsianparent จะส่งของขวัญพิเศษที่สนับสนุนโดย Mama's Choice ให้กับคุณแม่ทั้ง 3 ท่าน ตรวจสอบให้แน่ใจว่าข้อมูลที่อยู่ อีเมล และหมายเลขโทรศัพท์มือถือในโปรไฟล์ของคุณถูกต้อง เพราะรางวัลจะถูกส่งโดยตรง 😍 สำหรับผู้ปกครองคนอื่นๆ เข้ามาตอบคำถามในแอปพลิเคชัน theAsianparent กันได้เลย! ใครจะรู้ ในเดือนหน้าคุณก็อาจจะได้รับรางวัล! เข้ามามีส่วนร่วมตอบคำถามจากคุณแม่ท่านอื่นๆกันเยอะๆ นะคะ🥰

10 ตอบกลับ

TapFluencer

กิจกรรมดี จัดกิจกรรมบ่อยๆนะคะ👍🏻👍🏻

ท้องที่3ค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

ไม่เคยได้เลยตอบตลอด

Super Mum

ขอบคุณมากค่า 🎉🎉

รอบหน้าต้องได้!😂

ยินดีด้วยค่า🥰

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ

เริ่ด