45 ตอบกลับ

TapFluencer

28 มกราค่ะ ปวดหลังมาก มีปวดหัวหน่าวบางครั้ง น้องดิ้นเก่งมากค่ะ

4 มกราคมค่ะ ท้องใหญ่มาก เดินไม่ไหวแล้ว ปวดหลัง หน่วงท้องค่ะ

บ้านนี้27 มกราคมจร้ายังไม่มีอาการปวดเลยจ้าปวดหลังก็ไม่มี

บ้านนี้18มกราจ้า น้องดิ้นเก่ง แต่เริ่มเจ็บหน่วงท้องยุค่ะ

บ้านนี้ 11 มกรา ค่ะ ยังชิวมาก😁😁😁 น้องดิ้นดี ดิ้นเก่งค่ะ

บ้านนี้10มกราเหมือนกันค่ะท้องแข็งบ่อยดิ้นแรง

4มกรา เริ่มปวดหน่วงๆ ท้องน้อยแล้ว เหมือนกันคะ

บ้านนี้กําหนด 22 มกราคม 65 ตอนนี้ 32+5 ดิ้นเก่งมาก😊

9 มค ยังเงียบยุเลยค่ะ แต่ดิ้นเก่งมากเลย💕

30มกรา65ท้องแข็งบ่อยเจ็บๆมาบ้างดิ้นเก่ง