45 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้6มกราคมจ้า ปวดหลัง ปวดหน่วงมากเป็นบางช่วง แต่น้องยังดิ้นเก่งเหมือนเดิมเลย☺️

18มกราค่ะ เจ็บจิมิมาก ดิ้นเก่งสุดๆ ท้องก็ใหญ่เหมือนท้องแฝด นอนก็โอ้ย นั่งก็โอ้ย😭

9 มกราค่ะ เริ่มปวดร้าวที่เอว หนักท้องมาก เดินต้องเอามือพยุงท้อง ท้องแข็งบ่อยค่ะ

TapFluencer

ร้าวทั้งตัวเลยค่ะ ปวดจิ้มิ้มาก ท้องแข็งบ่อยมาก นอนไม่หลับช่วงกลางคืนค่ะ

บ้านนี้7มกราค่ะเจ็บช่วงล่างหมดแล้วค่ะท้องแข็งบ่อยน้องดิ้นเก่งมากค่ะ

บ้านนี้8มกราค่ะ เริ่มจะเดินไม่ไหวแล้ว สงสัยคงต้องแตกก่อนกำหนดแน่ๆเลย

บ้านนี้ 8 มกราคม ปวดเอว อึดอัด ๆๆมาก หมอกำหนดผ่าปลายเดือนธันวาคมจร้า

บ้านนี่ 26 มกรา รู้สึกว่าจะดิ้นแรงกว่าปกติ มีปวดหลังเป็นช่วง ๆ

บ้านนี้กำหนด 23 มกราคม อาการเดีววกันเรยค่ะแม่

25มกราท้อง2ค่ะท้องแข็งบ่อยมากน้องดิ้นแรงมากคะบางวันแท้ไม่ได้นอน

บ้านนี้ 11 มกราค่ะ ยังไม่มีอาการใดๆ น้องดิ้นดี ดิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ