183 ตอบกลับ

กำหนด13ตุลาเตือน2รอบแล้ว ตัวเล็กเหมือนกันคนแรกคลอดเองจ้า นี้คนที่สองแล้วจ้า

VIP Member

น่าจะ​ 25​ ต.ค​ นี้ค่าา​ กลัวการคลอดธรรมชาติ​ค่า​ เลยตัดสินใจผ่าดีกว่า😅

8ตุลาค่ะ..กลัวไม่มีแรงเบ่งเหมือนกัน แก่แล้ว..มีอาการเหนื่อยหอบอีก

25ตุลาค่ะ แม่บ้านนี้ก้อกล้วม่มีแรงเบ่งเหมือนกันเพราะตัวเล้กค่ะ

VIP Member

18ตุลาคมค่ะ อีแม่ใจไม่ดีเลยกลัวแตกกันยานี้ เจ็บเตือน2รอบแล้ว😭

บ้านนี้กำหนด26ตุลาจ้าตัวเลกเหมือนกันกลัวไม่มีแรงเบ่งเลยค่ะ😊

บ้านนี้ 16 ตุลาจ้า แม่ตัวเล็ก ท้องเล็กเหมือนกัน ลงที่ลูกหมด😁

เหมือนกันเลยค่ะ 34 w กำหนด 14 ตค แม่ตัวเล็ก ไม่รู้จะมีแรงเบ่งมั้ย

แม่บ้านนี้ตัวเล็กเหมือนกันค่ะ แต่เบ่ง3ทีออกเลย สู้ๆนะคะแม่

36w3d ปวดหลัง เมือยมาก ปวดหน่วงขาหนีบมาก กลัวแตกก่อนมากค่ะ