ความเจ็บปวดที่งดงาม

ขอเล่าหน่อยนะค่ะ กำหนดคลอดน้อง27ตุลา ตั้งใจอยากคลอดธรรมชาติ ได้ประมาณ28สัปดาห์กว่าๆ หมอบอกว่าน้องกลับหัวแล้วนะ เราก็ดีใจ พอไปอีกประมาณ32สัปดาห์หมอบอกว่าน้องเอาก้นลงนะคุณแม่ รออีก2อาทิตย์นะถ้าน้องยังเอาก้นลงอยู่เดี๋ยวทำตารางนัดผ่าเลย วันที่25กันยาเราก็ไปตามหมอนัดหมอซาวด์ให้น้องก็ยังเอาก้นลงอยู่ หมอเลยนัดผ่าวันที่19ตุลานี้ แต่พอมาวันที่28กันยา ตอนเช้าเรามีเลือดสีน้ำตาลเอามาติดกางเกง เลยรีบไปโรงบาล หมอซาวด์ให้น้องยังปกติดี ยังเอาก้นลงเหมือนเดิม หมอเลยตรวจภายใน ปรากฎว่าปากมดลูก1เซนต์ หมอให้แอดมินรอผ่าเลยจร้า เราตกใจมากยังไม่ทันได้ตั้งตัวเลย ของลูกก็ยังไม่ได้ซื้อครบ ผ่าแบบ งง แต่เห็นหน้าลูกแล้วก็ดีใจ ความเจ็บปวดที่งดงาม

ความเจ็บปวดที่งดงาม
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ 😊