10 ตอบกลับ

เปนเหมือนกันค่ะวันเเรกมีมูกเลือดไหลออกมาเเต่มาน้อยค่ะพอวันที่สองสามสี่มีมูกเลือดไหลออกมาเยอะมากค่ะเลยเเบบนี้ใกล้คลอดหรือเเค่เตือนค่ะ38วีคค่ะ

น้องใกล้จะออกมาเเล้วค่ะอดทนหน่อยนะค่ะเเม่สุ้ๆค่ะ

เพื่อความสบายใจและความปลอดภัยต่อลูกน้อยในครรภ์ควรไป รพ.ก่อนดีกว่าค่ะ อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ 😊

เป่นเหมือนกันเรยคะ ออกมาเยอะมาก ปวดหน่วงๆแต่ไม่เยอะ ต้องรีบไป รพ.มั้ยคะแบบนี่

ไปเลยค่ะ ของเราแบบนี้ล่ะ ไปโรงพยาบาลเปิด5 เซนแล้วแม่

ถ้ามีมูกใสหรือมูกเลือดออก คือปากมดลูกเริ่มเปิดแล้วค่ะ

ใช่ค่ะจะคลอดเป็นเหมือนกันตอนเราคลอดเรย

ไกลคลอดเเล้วค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอเลยจ้า

ใกล้แล้วค่ะ

จะคลอดค่ะ