14 ตอบกลับ

เรามีตอน4-5week ตอนครรภ์อ่อนๆค่ะรีบไปหาหมอฉีดยากันแท้งและทานยาต่อเนื่องจนครบ5 เดือนค่ะ 2-3 อาทิตย์หมอจะให้นอนนิ่งอย่าลุกเดินบ่อยและห้ามขึ้นลงบันไดค่ะ เป็นกำลังมจให้นะค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻 รีบไปพบแพทย์ค่ะ

อ่อ ค่ะ

เสี่ยงแท้งค่ะ ทำไมไม่รีบไปหาหมอดีกว่าคะ ถ่ายให้ชมในนี้ก็ช่วยอะไรให้ไม่ได้คะ

มา รพ. แล้วค่ะ พอดีออกตอนที่อยู่ รพ.

หาหมอดีกว่าคะ คนท้องไม่ให้มีเลือดออกแม้แต่นิดเดียว

ตอนนี้เป็นรอบ2แล้วค่ะ เคยเป็นตอน3เดือนแล้วครั้งหนึ่งค่ะ

ไปหาหมอเรยค้ะ คนท้องไม่ควรมีเลือด

รีบไปหาหมอเรยค่ะแม่

เลือดที่ออกเริ่มหายแล้วค่ะ หมอฉีดยากันแท้งให้ แต่น้องมีอีกภาวะหนึ่งที่ต้องคอยดูอีก

รีบหาหมอเลยน่ะค่ะ

รีบหาหมอเลยค่ะแม่

รีบไปหาหมอเลยคะ

VIP Member

รีบหาคุณหมอเลยค่ะ

ตอนนี้อาการเลือดออก เริ่มหายแล้วค่ะ หมอฉีดยากันแท้งให้ ขอบคุนน่ะค่ะ

VIP Member

หาหมอด่วนเลยค่ะ