10 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เลือดออกคะพอไปหาหมอบอกก็ตรวจภายในให้แต่หมอไม่ได้ฉีดยากันแท้งให้นะคะ แต่หมอบอกว่าให้นอนพักผ่อนเยอะๆห้ามทำการบ้านแต่บ้านนี้นานๆจะทำครั้งคะเพราะถ้าไปหาหมอ หมอก็ไม่เคยฉีดยาให้

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ของเราก็ทำการบ้านกับแฟนวันถัดมามีเลือดออกหยดเดียวรีบไปหาหมอ ได้ฉีดยากันแท้งเลยค่ะหลังจากนั้นก็ไม่มีเลือดออกอีกเลย

ท้องแรกของแฟนผมก็เป็นแบบนี้คับ สรุปแท้งคับ น้องไม่ยุแล้วคับ ตอนนี้ท้อง2 แต่ท้องแรก ได้2เดือน แล้วคับ

ถ้าตั้งครรภ์อยู่การมีเลือดออกคืออันตรายนะคะเสี่ยงแท้งคุกคามควรรีบไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

บ้านนี้ทำการบ้านไม่เคยมีเลือดเลย แต่รู้สึกแสบตรงจิมิ เหมือนฉีก ตอนนี้ 26 w 1 D

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะแต่ตอนนี้น้องไม่อยู่แล้วคะ😭😭

เสียใจด้วยนะคะแม่

TapFluencer

เสี่ยงแท้งนะคะ1-3เดือนห้ามมีอะไรกันไม่ใช่หรอคะ

เลือดออกเยอะมากนะคะ ทำไมไม่ไปหาหมอ

เปนเมิ้นกันเลยยค่ะว่าจะไปหาหมอ 30W1D

มาหาหมอแล้วนะคะ💕💕

หมอว่ายังไงบ้างคะ แม่กี่wแล้ว