ขอปรึกษาแม่ๆหน่อยค่ะ

ขออนุญาตไม่เบลอภาพนะคะ ขอถามแม่ๆหน่อยค่ะน้องพึ่งได้ 18 วัน ทานนมผง s26สีม่วงเนื่องจากนมแม่มีน้อยที่ผ่านมาน้องอึเป็นสีเหลืองปกติแต่น้องมีอาการท้องร้องโกกก้ากเหมือนลมในท้องเยอะแล้วน้องท้องอืดและชอบตดบ่อยเวลาเบ่งอึหน้าน้องดูทรมานมากมาวันนี้น้องอึออกมาเหมือนมีมูกใสแม่ไม่แน่ใจว่าปนเลือดด้วยรึป่าวแม่ดูไม่เป็น ลูกคนแรกไม่มีความรู้ทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ #แบบนี้น้องผิดปกติไหมค่ะ ตอนนี้แม่เครียดมากเลยคะ และ #แม่ควรเปลี่ยนยี่ห้อนมให้น้องไหมค่ะ #ยี่ห้อไหนดีแนะนำหน่อยคะ #ขอบคุณคะ

ขอปรึกษาแม่ๆหน่อยค่ะ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แนะนำไปหาหมอคะ