7 ตอบกลับ

มูกค่ะ ของเรา มีมูกวันนี้ วันต่อไป มูกเลือดจางๆ มา อีกวันน้ำคร่ำแตกเลยค่ะ คุณแม่หาหมอดีกว่านะคะ ของเราโทรหาพยาบาล พยาบาลบอกว่ายังไม่คลอด ที่ไหนได้ น้ำคร่ำแตกเลย 😂😂

ขอบคุณค่ะแม่ตอนแรกกะว่าจะไปวันนี้แต่หมอนัดพฤหัสนี้แล้วเลยรอดุอาการสัก1วันถ้ามีมากกว่านี้จะรีบไปน่ะค่ะ

แม่บ้านนี้เป็นมูกใสประมาณหนึ่งอาทิตย์กว่าๆคลอดเลยค่ะ แม่คอยระวังด้วยนะคะ

ค่ะขอบคุณน่ะค่ะแม่บ้านนี้จอรอดุอีกสัก1วันถ้ามาเยอะหรือป่นเลือดจะรีบไปค่ะ

ไปหาหมอดีกว่ามารอคำตอบในนี้ค่ะแม่ เจอหมอดีที่สุดได้คำตอบดีที่สุด

ขอบคุณค่ะแม่ตอนแรกกะว่าจะไปแต่พฤหัสนี้หมอนัดตรวจแล้วเลยกะจะไปวันนัดค่ะถ้ามีมากกว่านี้หรือป่นเลือดจะรีบไปค่ะ

เป็นสัญญาณเตือนใกล้คลอดค่ะแม่

อีกไม่นานเกินรอค่ะแม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

มูกค่ะแม่

ขอบคุนค่ะแม่

มูกค่ะ

ต้องไปร.พยาบาลไหมค่ะไม่มีอาการเจ้บท้องค่ะ