9 ตอบกลับ

แง้!!! อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ วันนี้ท้องเสีย 3 รอบ รอบที่3 ทิชชู่เช็ดมีมูกขาวขุ่นติดมา 2 ครั้งค่ะ 😂 แต่ก็ยังไม่มีทีท่าจะเจ็บท้องถี่เลย อยากคลอดแล้ว!

ประมานว่าให้มีอะไรกับคุณพ่อเพื่อช่วยกระตุ้นปากมดลูกให้เปิดเพื่อคลอดน้องนะคะคุณแม่😁

555ขอขำก่อน สามีช่วยคือมีเพศสัมพันธ์ค่ะ เราว่านั่งท่าผีเสื้อเหอะ ฝึกๆไปทุกวัน

บ้านนี้นั่งตลอดค่ะแต่น้องก็ยังเงียบสงสัยคงรอเวลา55555555

บางคนคลอดตรงกำหนดบางคนก็เกิน บางคนก็ก่อน ใจเย็นค่ะแม่

มีเพศสัมพันธ์กับคุณพ่อนั้นแหละค่ะ 🥰

คุณพ่อช่วยได้คะมีอะไรกันแบบเบาๆๆๆๆ

มันช่วยได้หรอค่ะแม่

TapFluencer

มีอะไรกับคุณพ่อ กระตุ้นจ้า

มันช่วยได้หรอค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่ะ ✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่