6 ตอบกลับ

ขอบคุณ 🙏🙏🙏 คุณแม่ทุกๆท่านนะคะ วันนี้ไปตรวจกับคุณหมอแล้วค่ะ น้องปกติดีค่ะ หมอบอกว่าเค้ามีรกป้องกันการกระทบกระเทือนค่ะ ได้ยินแบบนี้สบายใจแล้วค่ะ 🥰🥰🥰🥰

Super Mum

บ้านนี้ตกบันไดค่ะ ตอน18w ไม่มีเลือดออก รอดดูอาการ3วัน อัลตร้าซาวด์ซ้ำ ตอนนี้น้องปลอดภัย ค่ะ (อาการปวดเมื่อย3-4วันถึงจะดีขึ้นค่ะแม่)

ถ้าหาหมอแล้วก็ต้องตรวจติดตามค่ะ เพราะโอกาสที่น้องหัวใจจะหยุดเต้นนั่นมีเพราะได้รับการกระแทกกระทบกระเทือน ขอให้ปลอดภัยค่ะ

VIP Member

ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ ติดตามอาการสม่ำเสมอ กังวลใจอะไรถามหมอที่ฝากครรภ์ได้ค่ะ ให้เค้าช่วยเช็คให้อีกทาง

TapFluencer

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ ไปอัลตร้าซาวด์ดูค่ะ จะได้สบายใจ

Super Mum

แนะนำหาหมอนะค่า