8 ตอบกลับ

ก็เตรียมชุดสีกลางๆค่ะครีม ฟ้า ส้ม แดง ชมพูจริงๆก็ได้หมดค่ะเด็กอ่อนแรกเกิดชุดไม่ได้มีอะไรมาก ขอแค่ไม่ต้องกระโปรงจ๋า ไว้หลังคลอดจะไปซื้อเพิ่มอะไรก็ว่าไปค่ะถ้าไม่ชัวร์เพศ

ไปตรวจนีฟตี้ จ่ายเองรู้เพศแต่ 12 วีคก็ตรวจได้แล่วค่ะ ผลชัวร์ไม่ต้องมารอลุ้น อยากรู้จ่ายเองไปเลยค่ะสบายใจผลดาวซินโดมชัดเจนเราลงทุนตรวจเองเสีย13000 ไม่ต้องมารอลุ้นใบซาวเลย🤣

แม่ไปซาวนด์คลินิกแยกเพื่อดูเพศให้ชัวร์ได้นะคะ แต่ถ้าไม่สะดวกก็เตรียมของเตรียมชุดที่ใส่ได้ทั้งสองเพศไปก่อน คลอดมาเพศแน่ชัดแล้วค่อยซื้อเพิ่มก็ได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ💗🙏

ที่ไม่เห็นเพศอาจจะเพราะน้องตัวใหญ่ขึ้นทำให้มองยากค่ะ แนะนำให้เตรียมสีกลางๆไว้

ในอัลตร้าซาวด์ขึ้นว่าผู้หญิงนะคะแม่

เห็นในอัลตร้าซาวด์ขึ้นเพศว่าFEMALEค่ะ

น้องอาย ช่วง 38 week มั่นใจหญิงได้เลยนะคะเราว้า

ผู้ญ ค่ะใบซาวขึ้นfemale แปลว่าผู้หญิง

ไม่เห็นเพศส่วนใหญ่เป็น ผญ ค่ะ