9 ตอบกลับ

ปกติคะกะเพราะของเด้กยังทำงานได้ไม่เต้ทที่เดะปะมานท4-5เดือนก้อจะค่อยหายไปเองแต่คอยระวังอย่าไห้นอนสำลักคะถ้าแหวะธรรดาใม่เป้นใร

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะตอนให้กินชั่วโมงละออนค่ะแล้วจับน้องเรอตอนนี้ก็ไม่คอยแหวะแร้วค่ะเพราะให้กินเป็นเวลา

กินเยอะไปหรือจับเรอเร็วเพราะต้องใช้เวลาหลังจากกินนมแล้วสักพักถึงจะจับเรอได้ ค่ะ

ไม่ต้องตกใจค่ะบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันเดี๋ยวก็หายไปเองค่ะ

VIP Member

กินนมเยอะไปค่ะ​ บ้านนี้ก็เป็นค่ะเรอออกมาพร้อมกับแหวะ

TapFluencer

กินนมเยอะไป ลมเข้ากระเพาะก็ทำให้แหวะนมได้ค่ะ

กินเยอะเกิ๊นค่ะบ้านนี้เป็น

เป็นเหมือนกันเลยคะ

น่าจะกินเยอะค่ะ