27 ตอบกลับ

นี้ไม่จางแล้วค่ะแม่ ท้อง 100% ยินดีด้วยนะคะ ♥️

ขอบคุณมากๆนะค๊า

จางแค่ไหนก็ท้องนะคะ ยินดีด้วยค่ะ

ตรวจครั้งแรกค่ะ12มิถุนาจางกว่าแม่มากก

ตรวจวันนี้ผ่านไป11วันค่ะ4อันรวดเดียวเพื่อความชัว 2ขีดเข้มมากค่ะแม่ ของแม่เข้มกว่า บ้านนี้อีกค้า ท้องค่ะยินดีด้วย

ท้องคะคุณแม่ ยินดีด้วยนะคร่า🥰❤️😍

จางก็ท้องค่ะ ท้องอ่อนเลยจาง

กล่องไปไหนคะแม่ ไปเอามาอ่าน!!!

ไม่อยากตอบก็เลื่อนผ่านเถอะค่ะ เห็นใจคนอื่นเขาบาง รู้ค่ะ ว่าเขาท้อง แค่เขาอยากได้ความมั่นใจค่ะ พวกคุณมาแสดงความคิดแบบนี้คนอื่นเขาจะคิดยังไงค่ะ ใจเขาใจเราค่ะ 😊

Super Mum

ท้องค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะค๊า

ยินดีด้วยนะคะ☺️❤️ ท้องค่าาา

ท้องค้ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ท้องค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ